Home Labarai 16 ga Satumba ce ranar katin ɗan ƙasa a Nijeriya – Pantami

16 ga Satumba ce ranar katin ɗan ƙasa a Nijeriya – Pantami

174
0

Gwamnatin Tarayyar Nijeriya ta ayyana ranar 16 ga watan Satumba a matsayin ranar katin ɗan ƙasa, tare da nuna ko wane ɗan ƙasar ya mallaki katin shaida.

Ministan sadarwa Dr Isah Ali Pantami ya bayyana haka a cikin wata sanarwa da mai magana da yawunsa, Uwa Suleiman ta fitar ranar Talata, a Abuja.

Pantami ya tunatar da ƴan ƙasar muhimmancin mallakar katin shaidar, yana mai cewa ma’aikatarsa ta samar da tsari mai kyau da zai bada damar samun katunan shaida ta intanet.

Ziyarci shafin Facebook na DCL Hausa
Ziyarci shafin Facebook na DCL Hausa
 

Leave a Reply