Home Sabon Labari An zaɓi Kevin De Bruyne gwarzon ɗan wasan Firimiya

An zaɓi Kevin De Bruyne gwarzon ɗan wasan Firimiya

218
0

Ɗan wasan tsakiyar Manchester City da Belgium Kevin De Bruyne ya lashe kyautar gwarzon ɗan wasan shekara, a gasar firimiyar Ingila da aka kammala a watan Yulin da ya gabata.

Kevin De Bruyne mai shekaru 29 ya doke abokan takararsa guda 6 da suka haɗa da ƴan wasan Liverpool 3, Jordan Henderson, Sadio Mane da Trent Alexander-Arnold, sai ɗan wasan Southampton Danny Ings, da kuma mai tsaron gida na Burnley Nick Paparoma sai kuma ɗan wasa gaban Leicester Jamie Vardy.

De Bruyne ya ci wa City ƙwallaye goma 13 ya kuma taimaka an ci guda 20 a kakar da ta gabata, inda ya zama ɗan wasa na biyu da ya taimaka aka ci ƙwallaye 20 tun bayan Thierry Henry na Arsenal a shekarar 2003.

Ziyarci shafin Facebook na DCL Hausa
Ziyarci shafin Facebook na DCL Hausa
 

Leave a Reply