Home Coronavirus Shugaba Buhari ya bada umarnin karɓo maganin Madagascar

Shugaba Buhari ya bada umarnin karɓo maganin Madagascar

179
0

Shugaban ƙasar Nijeriya Muhammadu Buhari ya bada umarnin karɓo maganin Covid-19 daga ƙasar Madagascar.

Sakataren gwamnatin tarayya kuma shugaban kwamitin shugaban ƙasar na yaƙi da cutar Boss Mustapha ya bayyana haka a lokacin jawabin kwamitin karo na 29 a Abuja.

A makonni uku da suka gabata ne dai shugaban ƙasar Madagascar Andry Rajoelina ya ƙaddamar da maganin wadda cibiyar bincike ta Malagasy ta samar kuma aka yi masa laƙabin COVID Organic.

Ziyarci shafin Facebook na DCL Hausa
Ziyarci shafin Facebook na DCL Hausa
 

Leave a Reply