Ƙarin bayani ya fito kan rikicin da ya yi sanadiyyar mutuwar wani ɗan kasuwa, Sodiq Ibrahim, a yankin Mandillas na tsibirin Lagos a ranar Laraba.
Binciken da wakilin jaridar Punch ya tattara a ranar Alhamis ya nuna cewa Ibrahim an ce abokin kasuwancinsa, Ebuka Adindu, ya daba masa wuƙa har lahira bayan rigima kan rabon kuɗi Naira 8,000.
Lamarin ya jawo ɗan-danƙararrar tashin hankali a kasuwar Balogun da ke da cunkoson jama’a, inda masu shaguna suka rufe shagunan su na ɗan lokaci kafin a ci gaba da kasuwanci washe gari.
Sai dai duk da jita-jitar da yaɗu a kafafen sada zumunta cewa rikicin na da alaƙa da ƙabilanci, rundunar ‘yan sandan jihar Lagos ta karyata wannan ikirari.



